Tuesday, June 18, 2024

ದಿನಭವಿಷ್ಯ:ಜುಲೈ 7 ಗುರುವಾರ

Homeದಿನಭವಿಷ್ಯದಿನಭವಿಷ್ಯ:ಜುಲೈ 7 ಗುರುವಾರ

ದಿನಭವಿಷ್ಯ:ಜುಲೈ 7 ಗುರುವಾರ

ಮೇಷ ರಾಶಿ:ಇಂದು, ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಮೃದು ಸ್ವಭಾವದವರಾಗಿರಬೇಕು, ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಕೌಶಲ್ಯದಿಂದ ಮಾತ್ರ ಇಂದು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರ ಮತ್ತು ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು, ಇದರಿಂದ ಮನಸ್ಸು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಕೆಲವು ಕೆಲಸದ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಬಿಡುವಿಲ್ಲದ ಕೆಲಸದಿಂದಾಗಿ, ನೀವು ಇಂದು ಕುಟುಂಬದ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಉಂಟಾಗಬಹುದು ಇದರಿಂದ ಮನಸ್ಸು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗಬಹುದು. ಇಂದು ಶಿವ ಪಾರ್ವತಿ ದೇವಿಯನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ:ವೃಷಭ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ನೀಡುವ ದಿನವಾಗಲಿದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ, ಇಂದು ನೀವು ಎಲ್ಲಿಂದಲಾದರೂ ನಿಶ್ಚಲವಾದ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಆರ್ಥಿಕ ಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಇಂದು ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ, ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ನಿಕಟ ಸಂಬಂಧಿಗಳ ಸಂತೋಷಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಬ್ಬಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಬಹುದು. ಸಂಜೆ, ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಮನರಂಜನಾ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ, ವಾಕ್ ಮಾಡಲು ಎಲ್ಲೋ ಹೋಗುವ ಅವಕಾಶಗಳಿವೆ. ಇಂದು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಂಯಮದಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ವಿಷಯಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ವಿಷ್ಣುವನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ ಮತ್ತು ತುಪ್ಪದ ದೀಪವನ್ನು ಹಚ್ಚಿ.

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ:ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ಹೆಚ್ಚು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಲ್ಲ. ಇಂದು ನೀವು ಕೆಲಸ-ವ್ಯವಹಾರದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಚಿಂತಿತರಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ಚಿಂತೆಯ ಪ್ರಾಬಲ್ಯವನ್ನು ಬಿಡಬೇಡಿ, ಯೋಜಿತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ, ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ನಂತರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಸೋಮಾರಿತನವನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ, ಆಗ ಮಾತ್ರ ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ ಕೆಲಸಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಕೌಟುಂಬಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ, ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕೋಪವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಸಂಯಮದ ಮಾತನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಕಲಹ ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ವಿಷ್ಣು ಸಹಸ್ತ್ರನಾಮವನ್ನು ಪಠಿಸಿ.

ಕಟಕ ರಾಶಿ:ಕಟಕ ರಾಶಿಯವರು ಇಂದು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದರೂ ಅದು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗಸ್ಥರು ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಜೊತೆ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕಬೇಕು, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಕೋಪಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ನೀವು ಇಂದು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ, ಅದನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ನೀವು ಇಂದು ಯಾವುದೇ ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಖರೀದಿಸಲು ಹೊರಟಿದ್ದರೆ, ಅದರ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೀವು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ದಿನವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಪ್ರೇಮಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಣಯ ಸಮಯವನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಅರಳಿ ಮರದ ಕೆಳಗೆ ದೀಪವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸಿ.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ:ಕೆಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಸಂದಿಗ್ಧತೆಗಳು ಇಂದು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಕೆಲಸದ ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ದಿನದ ಆರಂಭದಿಂದ ನೀವು ಅನುಕೂಲಕರ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇಂದು ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳ ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ನಡವಳಿಕೆಯಿಂದಾಗಿ, ನೀವು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗಬಹುದು. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಯೊಂದಿಗೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಭೇದಗಳು ಮತ್ತು ವಾದಗಳು ಸಹ ಇರಬಹುದು. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ, ಹಣವನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ಸಲಹೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಷ್ಟವಾಗಬಹುದು. ದುರ್ಗಾ ಚಾಲೀಸವನ್ನು ಪಠಿಸಿ ಮತ್ತು ಪಾರಿವಾಳಗಳಿಗೆ ರಾಗಿ ತಿನ್ನಿಸಿ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ:ಇಂದು ಹಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತ ಅಥವಾ ಪರಿಚಯಸ್ಥರೊಂದಿಗೆ ಸಭೆ ನಡೆಯಲಿದೆ, ಇದು ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿತರಾಗಬಹುದು. ಅಂದಹಾಗೆ, ಇಂದು ಪ್ರಾಪಂಚಿಕ ಸಂತೋಷಗಳ ಸಾಧನಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ, ಇದು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ತೃಪ್ತಿಯನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಹಿರಿಯ ಮತ್ತು ಅನುಭವಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಸಂಜೆ ಭೇಟಿ ಮಾಡಬಹುದು. ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶಗಳು ದೊರೆಯಲಿವೆ. ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಆಹ್ಲಾದಕರ ಮತ್ತು ಆನಂದದಾಯಕ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಚಾಲೀಸವನ್ನು ಪಠಿಸಿ, ಅಗತ್ಯವಿರುವವರಿಗೆ ಅನ್ನದಾನ ಮಾಡಿ.

​ತುಲಾ ರಾಶಿ:ಇಂದು ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಕೆಲಸದ ಒತ್ತಡ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಬಯಸದಿದ್ದರೂ ಸಹ ನೀವು ಕೆಲವು ಕೆಲಸವನ್ನು ಮುಂದೂಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಇಂದು ನೀವು ಕಾನೂನು ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು, ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅಜಾಗರೂಕತೆಯಿಂದ ದೂರವಿರಬೇಕು. ಇಂದು ನೀವು ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದರೆ, ಅದನ್ನು ಬಹಳ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅದು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ತೊಂದರೆಗೆ ಸಿಲುಕಿಸಬಹುದು. ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಬಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ದೀರ್ಘಕಾಲದಿಂದ ಅಂಟಿಕೊಂಡಿರುವ ನಿಮ್ಮ ಹಣವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯಬಹುದು. ತಾಯಿ ಸರಸ್ವತಿಯನ್ನು ಆರಾಧಿಸಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ:ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಇಂದು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಗೊಂದಲಕ್ಕೊಳಗಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರದಿಂದಾಗಿ, ನೀವು ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಿ. ಸಂಜೆ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಅತಿಥಿಗಳು ಬರಬಹುದು, ಇದರಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷದ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಖರ್ಚು ಕೂಡ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಮಗುವಿನ ಕಡೆಯಿಂದ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಗಣೇಶನಿಗೆ ಲಡ್ಡುಗಳನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ.

ಧನು ರಾಶಿ:ಇಂದು, ನಿಮ್ಮ ದಿನವು ಮಿಶ್ರವಾಗಲಿದೆ. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರು ಅಥವಾ ಸಂಗಾತಿಯ ಆರೋಗ್ಯ ಕ್ಷೀಣಿಸಬಹುದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ತೊಂದರೆ ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲೂ ನಿಮ್ಮ ಹಣ ಖರ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಜೆ, ನೀವು ಯಾವುದೇ ಧಾರ್ಮಿಕ ಮತ್ತು ಮಂಗಳಕರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಬಹುದು, ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಬರಬಹುದು. ಇಂದು ನೀವು ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಹಣದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಮಾಡಲು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅದನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ಇದರಲ್ಲಿ ನಷ್ಟವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣನನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ, ಕುಂಕುಮ ಅಥವಾ ಅರಿಶಿನ ತಿಲಕವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ.

ಮಕರ ರಾಶಿ:ಮಕರ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ವಿಶೇಷ ದಿನವಾಗಲಿದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಜೀವಮಾನವಿಡೀ ಸ್ಮರಣೀಯವಾಗುವಂತಹದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳು ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಂತರವಾಗಿ ಗಳಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಾರೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ದಿನವು ಅವರಿಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಕೆಲವು ಉಡುಗೊರೆ ಮತ್ತು ಗೌರವವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಯೋಚಿಸಿದ ಯೋಜನೆಗಳು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನೆರವೇರುತ್ತವೆ, ಇದರಿಂದ ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ತೃಪ್ತಿದಾಯಕ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇಂದು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ನೀವು ಮಹಿಳಾ ಸ್ನೇಹಿತನಿಂದ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಮೀನುಗಳಿಗೆ ಹಿಟ್ಟಿನ ಮಾತ್ರೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿ.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ:ಕುಂಭ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಇಂದು ಕೌಟುಂಬಿಕ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಗೊಂದಲದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಕೆಲಸಗಳು ಸಿಲುಕಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಇಂದು ನೀವು ಚಿಂತಿತರಾಗಬಹುದು. ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಇಂದು ಪ್ರಯಾಣದ ಕಾಕತಾಳೀಯತೆಯೂ ಇದೆ. ಆದರೆ ಪ್ರಯಾಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ ಮತ್ತು ಎಚ್ಚರವಾಗಿರಲು ಸಲಹೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಕಳ್ಳತನ ಅಥವಾ ನಷ್ಟದ ಭಯವು ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಇಂದು ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಸಾಮರಸ್ಯ ಇರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಈಡೇರಿಸದ ಕಾರಣ, ನಿಮ್ಮ ಆಪ್ತರು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಕೋಪಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ನೀವು ಮಕ್ಕಳ ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿಸುತ್ತಿರಬಹುದು. ಗಾಯತ್ರಿ ಚಾಲೀಸಾ ಪಠಿಸಿ.

ಮೀನ ರಾಶಿ:ಇಂದು ನೀವು ಮನೆ ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದ ಪ್ರಮುಖ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲವು ಮಂಗಳಕರ ಮತ್ತು ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಪ್ರಯಾಣದ ಕಾಕತಾಳೀಯ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ಒಡನಾಟವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಯಾವುದೇ ಕೋರ್ಸ್‌ಗೆ ದಾಖಲಾಗಬೇಕಾದರೆ, ಆ ದಿನವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ಅಥವಾ ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿರುವವರಿಗೆ ಇಂದು ಅವಕಾಶಗಳ ಪೂರ್ಣ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ, ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಲಾಭವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಖರ್ಚು ಮಾಡುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ಧಾರ್ಮಿಕ ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಸಹ ಭಾಗಿಗಳಾಗಬಹುದು. ಹನುಮಂತನಿಗೆ ಸಿಂಧೂರವನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ, ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲೀಸಾ ಪಠಿಸಿ.

ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳು.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

RELATED ARTICLES

Most Popular

Recent Comments

ದಿನಭವಿಷ್ಯ:ಜುಲೈ 7 ಗುರುವಾರ

Homeದಿನಭವಿಷ್ಯದಿನಭವಿಷ್ಯ:ಜುಲೈ 7 ಗುರುವಾರ

ದಿನಭವಿಷ್ಯ:ಜುಲೈ 7 ಗುರುವಾರ

ಮೇಷ ರಾಶಿ:ಇಂದು, ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಮೃದು ಸ್ವಭಾವದವರಾಗಿರಬೇಕು, ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಕೌಶಲ್ಯದಿಂದ ಮಾತ್ರ ಇಂದು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರ ಮತ್ತು ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು, ಇದರಿಂದ ಮನಸ್ಸು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಕೆಲವು ಕೆಲಸದ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಬಿಡುವಿಲ್ಲದ ಕೆಲಸದಿಂದಾಗಿ, ನೀವು ಇಂದು ಕುಟುಂಬದ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಉಂಟಾಗಬಹುದು ಇದರಿಂದ ಮನಸ್ಸು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗಬಹುದು. ಇಂದು ಶಿವ ಪಾರ್ವತಿ ದೇವಿಯನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ:ವೃಷಭ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ನೀಡುವ ದಿನವಾಗಲಿದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ, ಇಂದು ನೀವು ಎಲ್ಲಿಂದಲಾದರೂ ನಿಶ್ಚಲವಾದ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಆರ್ಥಿಕ ಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಇಂದು ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ, ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ನಿಕಟ ಸಂಬಂಧಿಗಳ ಸಂತೋಷಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಬ್ಬಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಬಹುದು. ಸಂಜೆ, ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಮನರಂಜನಾ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ, ವಾಕ್ ಮಾಡಲು ಎಲ್ಲೋ ಹೋಗುವ ಅವಕಾಶಗಳಿವೆ. ಇಂದು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಂಯಮದಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ವಿಷಯಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ವಿಷ್ಣುವನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ ಮತ್ತು ತುಪ್ಪದ ದೀಪವನ್ನು ಹಚ್ಚಿ.

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ:ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ಹೆಚ್ಚು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಲ್ಲ. ಇಂದು ನೀವು ಕೆಲಸ-ವ್ಯವಹಾರದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಚಿಂತಿತರಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ಚಿಂತೆಯ ಪ್ರಾಬಲ್ಯವನ್ನು ಬಿಡಬೇಡಿ, ಯೋಜಿತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ, ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ನಂತರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಸೋಮಾರಿತನವನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ, ಆಗ ಮಾತ್ರ ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ ಕೆಲಸಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಕೌಟುಂಬಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ, ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕೋಪವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಸಂಯಮದ ಮಾತನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಕಲಹ ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ವಿಷ್ಣು ಸಹಸ್ತ್ರನಾಮವನ್ನು ಪಠಿಸಿ.

ಕಟಕ ರಾಶಿ:ಕಟಕ ರಾಶಿಯವರು ಇಂದು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದರೂ ಅದು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗಸ್ಥರು ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಜೊತೆ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕಬೇಕು, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಕೋಪಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ನೀವು ಇಂದು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ, ಅದನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ನೀವು ಇಂದು ಯಾವುದೇ ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಖರೀದಿಸಲು ಹೊರಟಿದ್ದರೆ, ಅದರ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೀವು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ದಿನವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಪ್ರೇಮಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಣಯ ಸಮಯವನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಅರಳಿ ಮರದ ಕೆಳಗೆ ದೀಪವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸಿ.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ:ಕೆಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಸಂದಿಗ್ಧತೆಗಳು ಇಂದು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಕೆಲಸದ ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ದಿನದ ಆರಂಭದಿಂದ ನೀವು ಅನುಕೂಲಕರ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇಂದು ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳ ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ನಡವಳಿಕೆಯಿಂದಾಗಿ, ನೀವು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗಬಹುದು. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಯೊಂದಿಗೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಭೇದಗಳು ಮತ್ತು ವಾದಗಳು ಸಹ ಇರಬಹುದು. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ, ಹಣವನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ಸಲಹೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಷ್ಟವಾಗಬಹುದು. ದುರ್ಗಾ ಚಾಲೀಸವನ್ನು ಪಠಿಸಿ ಮತ್ತು ಪಾರಿವಾಳಗಳಿಗೆ ರಾಗಿ ತಿನ್ನಿಸಿ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ:ಇಂದು ಹಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತ ಅಥವಾ ಪರಿಚಯಸ್ಥರೊಂದಿಗೆ ಸಭೆ ನಡೆಯಲಿದೆ, ಇದು ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿತರಾಗಬಹುದು. ಅಂದಹಾಗೆ, ಇಂದು ಪ್ರಾಪಂಚಿಕ ಸಂತೋಷಗಳ ಸಾಧನಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ, ಇದು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ತೃಪ್ತಿಯನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಹಿರಿಯ ಮತ್ತು ಅನುಭವಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಸಂಜೆ ಭೇಟಿ ಮಾಡಬಹುದು. ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶಗಳು ದೊರೆಯಲಿವೆ. ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಆಹ್ಲಾದಕರ ಮತ್ತು ಆನಂದದಾಯಕ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಚಾಲೀಸವನ್ನು ಪಠಿಸಿ, ಅಗತ್ಯವಿರುವವರಿಗೆ ಅನ್ನದಾನ ಮಾಡಿ.

​ತುಲಾ ರಾಶಿ:ಇಂದು ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಕೆಲಸದ ಒತ್ತಡ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಬಯಸದಿದ್ದರೂ ಸಹ ನೀವು ಕೆಲವು ಕೆಲಸವನ್ನು ಮುಂದೂಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಇಂದು ನೀವು ಕಾನೂನು ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು, ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅಜಾಗರೂಕತೆಯಿಂದ ದೂರವಿರಬೇಕು. ಇಂದು ನೀವು ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದರೆ, ಅದನ್ನು ಬಹಳ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅದು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ತೊಂದರೆಗೆ ಸಿಲುಕಿಸಬಹುದು. ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಬಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ದೀರ್ಘಕಾಲದಿಂದ ಅಂಟಿಕೊಂಡಿರುವ ನಿಮ್ಮ ಹಣವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯಬಹುದು. ತಾಯಿ ಸರಸ್ವತಿಯನ್ನು ಆರಾಧಿಸಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ:ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಇಂದು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಗೊಂದಲಕ್ಕೊಳಗಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರದಿಂದಾಗಿ, ನೀವು ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಿ. ಸಂಜೆ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಅತಿಥಿಗಳು ಬರಬಹುದು, ಇದರಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷದ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಖರ್ಚು ಕೂಡ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಮಗುವಿನ ಕಡೆಯಿಂದ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಗಣೇಶನಿಗೆ ಲಡ್ಡುಗಳನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ.

ಧನು ರಾಶಿ:ಇಂದು, ನಿಮ್ಮ ದಿನವು ಮಿಶ್ರವಾಗಲಿದೆ. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರು ಅಥವಾ ಸಂಗಾತಿಯ ಆರೋಗ್ಯ ಕ್ಷೀಣಿಸಬಹುದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ತೊಂದರೆ ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲೂ ನಿಮ್ಮ ಹಣ ಖರ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಜೆ, ನೀವು ಯಾವುದೇ ಧಾರ್ಮಿಕ ಮತ್ತು ಮಂಗಳಕರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಬಹುದು, ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಬರಬಹುದು. ಇಂದು ನೀವು ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಹಣದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಮಾಡಲು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅದನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ಇದರಲ್ಲಿ ನಷ್ಟವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣನನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ, ಕುಂಕುಮ ಅಥವಾ ಅರಿಶಿನ ತಿಲಕವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ.

ಮಕರ ರಾಶಿ:ಮಕರ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ವಿಶೇಷ ದಿನವಾಗಲಿದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಜೀವಮಾನವಿಡೀ ಸ್ಮರಣೀಯವಾಗುವಂತಹದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳು ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಂತರವಾಗಿ ಗಳಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಾರೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ದಿನವು ಅವರಿಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಕೆಲವು ಉಡುಗೊರೆ ಮತ್ತು ಗೌರವವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಯೋಚಿಸಿದ ಯೋಜನೆಗಳು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನೆರವೇರುತ್ತವೆ, ಇದರಿಂದ ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ತೃಪ್ತಿದಾಯಕ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇಂದು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ನೀವು ಮಹಿಳಾ ಸ್ನೇಹಿತನಿಂದ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಮೀನುಗಳಿಗೆ ಹಿಟ್ಟಿನ ಮಾತ್ರೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿ.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ:ಕುಂಭ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಇಂದು ಕೌಟುಂಬಿಕ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಗೊಂದಲದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಕೆಲಸಗಳು ಸಿಲುಕಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಇಂದು ನೀವು ಚಿಂತಿತರಾಗಬಹುದು. ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಇಂದು ಪ್ರಯಾಣದ ಕಾಕತಾಳೀಯತೆಯೂ ಇದೆ. ಆದರೆ ಪ್ರಯಾಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ ಮತ್ತು ಎಚ್ಚರವಾಗಿರಲು ಸಲಹೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಕಳ್ಳತನ ಅಥವಾ ನಷ್ಟದ ಭಯವು ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಇಂದು ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಸಾಮರಸ್ಯ ಇರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಈಡೇರಿಸದ ಕಾರಣ, ನಿಮ್ಮ ಆಪ್ತರು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಕೋಪಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ನೀವು ಮಕ್ಕಳ ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿಸುತ್ತಿರಬಹುದು. ಗಾಯತ್ರಿ ಚಾಲೀಸಾ ಪಠಿಸಿ.

ಮೀನ ರಾಶಿ:ಇಂದು ನೀವು ಮನೆ ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದ ಪ್ರಮುಖ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲವು ಮಂಗಳಕರ ಮತ್ತು ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಪ್ರಯಾಣದ ಕಾಕತಾಳೀಯ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ಒಡನಾಟವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಯಾವುದೇ ಕೋರ್ಸ್‌ಗೆ ದಾಖಲಾಗಬೇಕಾದರೆ, ಆ ದಿನವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ಅಥವಾ ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿರುವವರಿಗೆ ಇಂದು ಅವಕಾಶಗಳ ಪೂರ್ಣ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ, ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಲಾಭವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಖರ್ಚು ಮಾಡುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ಧಾರ್ಮಿಕ ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಸಹ ಭಾಗಿಗಳಾಗಬಹುದು. ಹನುಮಂತನಿಗೆ ಸಿಂಧೂರವನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ, ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲೀಸಾ ಪಠಿಸಿ.

ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳು.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

RELATED ARTICLES

Most Popular

Recent Comments

ದಿನಭವಿಷ್ಯ:ಜುಲೈ 7 ಗುರುವಾರ

Homeದಿನಭವಿಷ್ಯದಿನಭವಿಷ್ಯ:ಜುಲೈ 7 ಗುರುವಾರ

ದಿನಭವಿಷ್ಯ:ಜುಲೈ 7 ಗುರುವಾರ

ಮೇಷ ರಾಶಿ:ಇಂದು, ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಮೃದು ಸ್ವಭಾವದವರಾಗಿರಬೇಕು, ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಕೌಶಲ್ಯದಿಂದ ಮಾತ್ರ ಇಂದು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕರ ಮತ್ತು ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು, ಇದರಿಂದ ಮನಸ್ಸು ಸಂತೋಷವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಕೆಲವು ಕೆಲಸದ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಬಿಡುವಿಲ್ಲದ ಕೆಲಸದಿಂದಾಗಿ, ನೀವು ಇಂದು ಕುಟುಂಬದ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಉಂಟಾಗಬಹುದು ಇದರಿಂದ ಮನಸ್ಸು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗಬಹುದು. ಇಂದು ಶಿವ ಪಾರ್ವತಿ ದೇವಿಯನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ.

ವೃಷಭ ರಾಶಿ:ವೃಷಭ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ನೀಡುವ ದಿನವಾಗಲಿದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ, ಇಂದು ನೀವು ಎಲ್ಲಿಂದಲಾದರೂ ನಿಶ್ಚಲವಾದ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಆರ್ಥಿಕ ಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಇಂದು ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ, ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ನಿಕಟ ಸಂಬಂಧಿಗಳ ಸಂತೋಷಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಬ್ಬಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಬಹುದು. ಸಂಜೆ, ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಮನರಂಜನಾ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ, ವಾಕ್ ಮಾಡಲು ಎಲ್ಲೋ ಹೋಗುವ ಅವಕಾಶಗಳಿವೆ. ಇಂದು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಂಯಮದಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ವಿಷಯಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿ. ವಿಷ್ಣುವನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ ಮತ್ತು ತುಪ್ಪದ ದೀಪವನ್ನು ಹಚ್ಚಿ.

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ:ಮಿಥುನ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ಹೆಚ್ಚು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಲ್ಲ. ಇಂದು ನೀವು ಕೆಲಸ-ವ್ಯವಹಾರದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಚಿಂತಿತರಾಗಬಹುದು, ಆದರೆ ಚಿಂತೆಯ ಪ್ರಾಬಲ್ಯವನ್ನು ಬಿಡಬೇಡಿ, ಯೋಜಿತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ, ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ನಂತರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಸೋಮಾರಿತನವನ್ನು ತ್ಯಜಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ, ಆಗ ಮಾತ್ರ ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡ ಕೆಲಸಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಕೌಟುಂಬಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ, ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕೋಪವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಸಂಯಮದ ಮಾತನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಕಲಹ ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ವಿಷ್ಣು ಸಹಸ್ತ್ರನಾಮವನ್ನು ಪಠಿಸಿ.

ಕಟಕ ರಾಶಿ:ಕಟಕ ರಾಶಿಯವರು ಇಂದು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದರೂ ಅದು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗಸ್ಥರು ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಜೊತೆ ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕಬೇಕು, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಕೋಪಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ನೀವು ಇಂದು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ, ಅದನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ನೀವು ಇಂದು ಯಾವುದೇ ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಖರೀದಿಸಲು ಹೊರಟಿದ್ದರೆ, ಅದರ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೀವು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ದಿನವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಪ್ರೇಮಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಣಯ ಸಮಯವನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಅರಳಿ ಮರದ ಕೆಳಗೆ ದೀಪವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸಿ.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ:ಕೆಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಸಂದಿಗ್ಧತೆಗಳು ಇಂದು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಕೆಲಸದ ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ದಿನದ ಆರಂಭದಿಂದ ನೀವು ಅನುಕೂಲಕರ ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇಂದು ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳ ಅನಿಯಂತ್ರಿತ ನಡವಳಿಕೆಯಿಂದಾಗಿ, ನೀವು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗಬಹುದು. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಯೊಂದಿಗೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಭೇದಗಳು ಮತ್ತು ವಾದಗಳು ಸಹ ಇರಬಹುದು. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ, ಹಣವನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ಸಲಹೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನಷ್ಟವಾಗಬಹುದು. ದುರ್ಗಾ ಚಾಲೀಸವನ್ನು ಪಠಿಸಿ ಮತ್ತು ಪಾರಿವಾಳಗಳಿಗೆ ರಾಗಿ ತಿನ್ನಿಸಿ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ:ಇಂದು ಹಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತ ಅಥವಾ ಪರಿಚಯಸ್ಥರೊಂದಿಗೆ ಸಭೆ ನಡೆಯಲಿದೆ, ಇದು ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿತರಾಗಬಹುದು. ಅಂದಹಾಗೆ, ಇಂದು ಪ್ರಾಪಂಚಿಕ ಸಂತೋಷಗಳ ಸಾಧನಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ, ಇದು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ತೃಪ್ತಿಯನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಹಿರಿಯ ಮತ್ತು ಅನುಭವಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಸಂಜೆ ಭೇಟಿ ಮಾಡಬಹುದು. ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗಾವಕಾಶಗಳು ದೊರೆಯಲಿವೆ. ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಆಹ್ಲಾದಕರ ಮತ್ತು ಆನಂದದಾಯಕ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಚಾಲೀಸವನ್ನು ಪಠಿಸಿ, ಅಗತ್ಯವಿರುವವರಿಗೆ ಅನ್ನದಾನ ಮಾಡಿ.

​ತುಲಾ ರಾಶಿ:ಇಂದು ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಕೆಲಸದ ಒತ್ತಡ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ಬಯಸದಿದ್ದರೂ ಸಹ ನೀವು ಕೆಲವು ಕೆಲಸವನ್ನು ಮುಂದೂಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಇಂದು ನೀವು ಕಾನೂನು ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು, ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅಜಾಗರೂಕತೆಯಿಂದ ದೂರವಿರಬೇಕು. ಇಂದು ನೀವು ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದರೆ, ಅದನ್ನು ಬಹಳ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅದು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ತೊಂದರೆಗೆ ಸಿಲುಕಿಸಬಹುದು. ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಬಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ದೀರ್ಘಕಾಲದಿಂದ ಅಂಟಿಕೊಂಡಿರುವ ನಿಮ್ಮ ಹಣವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯಬಹುದು. ತಾಯಿ ಸರಸ್ವತಿಯನ್ನು ಆರಾಧಿಸಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ:ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಇಂದು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಗೊಂದಲಕ್ಕೊಳಗಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರದಿಂದಾಗಿ, ನೀವು ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಿ. ಸಂಜೆ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಅತಿಥಿಗಳು ಬರಬಹುದು, ಇದರಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷದ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಖರ್ಚು ಕೂಡ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಮಗುವಿನ ಕಡೆಯಿಂದ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಗಣೇಶನಿಗೆ ಲಡ್ಡುಗಳನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ.

ಧನು ರಾಶಿ:ಇಂದು, ನಿಮ್ಮ ದಿನವು ಮಿಶ್ರವಾಗಲಿದೆ. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರು ಅಥವಾ ಸಂಗಾತಿಯ ಆರೋಗ್ಯ ಕ್ಷೀಣಿಸಬಹುದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ತೊಂದರೆ ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲೂ ನಿಮ್ಮ ಹಣ ಖರ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಜೆ, ನೀವು ಯಾವುದೇ ಧಾರ್ಮಿಕ ಮತ್ತು ಮಂಗಳಕರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಬಹುದು, ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಬರಬಹುದು. ಇಂದು ನೀವು ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಹಣದ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಮಾಡಲು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅದನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ಇದರಲ್ಲಿ ನಷ್ಟವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣನನ್ನು ಪೂಜಿಸಿ, ಕುಂಕುಮ ಅಥವಾ ಅರಿಶಿನ ತಿಲಕವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ.

ಮಕರ ರಾಶಿ:ಮಕರ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದು ವಿಶೇಷ ದಿನವಾಗಲಿದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಜೀವಮಾನವಿಡೀ ಸ್ಮರಣೀಯವಾಗುವಂತಹದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳು ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಂತರವಾಗಿ ಗಳಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಾರೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ದಿನವು ಅವರಿಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಕೆಲವು ಉಡುಗೊರೆ ಮತ್ತು ಗೌರವವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಯೋಚಿಸಿದ ಯೋಜನೆಗಳು ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನೆರವೇರುತ್ತವೆ, ಇದರಿಂದ ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ತೃಪ್ತಿದಾಯಕ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಇಂದು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ನೀವು ಮಹಿಳಾ ಸ್ನೇಹಿತನಿಂದ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಮೀನುಗಳಿಗೆ ಹಿಟ್ಟಿನ ಮಾತ್ರೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿ.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ:ಕುಂಭ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಇಂದು ಕೌಟುಂಬಿಕ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಗೊಂದಲದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಕೆಲಸಗಳು ಸಿಲುಕಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಇಂದು ನೀವು ಚಿಂತಿತರಾಗಬಹುದು. ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಇಂದು ಪ್ರಯಾಣದ ಕಾಕತಾಳೀಯತೆಯೂ ಇದೆ. ಆದರೆ ಪ್ರಯಾಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ ಮತ್ತು ಎಚ್ಚರವಾಗಿರಲು ಸಲಹೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಕಳ್ಳತನ ಅಥವಾ ನಷ್ಟದ ಭಯವು ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಇಂದು ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಸಾಮರಸ್ಯ ಇರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಈಡೇರಿಸದ ಕಾರಣ, ನಿಮ್ಮ ಆಪ್ತರು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಕೋಪಗೊಳ್ಳಬಹುದು. ನೀವು ಮಕ್ಕಳ ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿಸುತ್ತಿರಬಹುದು. ಗಾಯತ್ರಿ ಚಾಲೀಸಾ ಪಠಿಸಿ.

ಮೀನ ರಾಶಿ:ಇಂದು ನೀವು ಮನೆ ಮತ್ತು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದ ಪ್ರಮುಖ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲವು ಮಂಗಳಕರ ಮತ್ತು ಧಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಪ್ರಯಾಣದ ಕಾಕತಾಳೀಯ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ಒಡನಾಟವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಯಾವುದೇ ಕೋರ್ಸ್‌ಗೆ ದಾಖಲಾಗಬೇಕಾದರೆ, ಆ ದಿನವು ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ಅಥವಾ ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿರುವವರಿಗೆ ಇಂದು ಅವಕಾಶಗಳ ಪೂರ್ಣ ದಿನವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ, ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಲಾಭವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಖರ್ಚು ಮಾಡುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ಧಾರ್ಮಿಕ ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಸಹ ಭಾಗಿಗಳಾಗಬಹುದು. ಹನುಮಂತನಿಗೆ ಸಿಂಧೂರವನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ, ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲೀಸಾ ಪಠಿಸಿ.

ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಳು.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

RELATED ARTICLES

Most Popular

Recent Comments

Times of karkala Add